இராமநாதபுரம் அ.த.க பாடசாலை பிள்ளைகளுக்கு புளொட் உதவி-

kiliகிளிநொச்சி கிழக்கு இராமநாதபுரம் அரசினர் தமிழ் கலவன் பாடசாலைப் பிள்ளைகளுக்கான கற்றல் உபகரணங்கள் நேற்று வழங்கிவைக்கப்பட்டுள்ளன. இப்பாடசாலையானது கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் உள்ள பின்தங்கிய பாடசாலைகளுள் ஒன்றாகும். இப்பாடசாலையில் 600 மாணவர்கள் கல்வி கற்கின்றனர். இவர்களுள் 180 பிள்ளைகளுக்கான கற்றல் உபகரணங்கள் நேற்றுப் பிற்பகல் 2மணியளவில் வழங்கி வைக்கப்பட்டுள்ளன. ஆறாம் தரத்திற்கு கீழ்;ப்பட்ட 110 மாணவர்களுக்கும், ஆறாம் தரத்திற்கு மேல் க.பொ.த சாதாரண தரம்வரையான மாணவர்களுள் 70 பேருக்குமே இவ்வாறு கற்றல் உபகரணங்கள் வழங்கி வைக்கப்பட்டன. லண்டனில் வசிக்கும் புளொட் அமைப்பைச் சேர்ந்த திரு. தர்மலிங்கம் நாகராஜா அவர்களினால் இதற்கான நிதி நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டதுடன், நாகராஜா அவர்களின் தாயாரான தர்மலிங்கம் குஞ்சரம் அவர்கள் மேற்படி கற்றல் உபகரணங்களை பாடசாலைப் பிள்ளைகளுக்கு வழங்கிவைத்தார். ஜனநாயக மக்கள் விடுதலை முன்னணியின் (புளொட்) கிளிநொச்சி கிளை பிரதிநிதிகளும் இதில் பங்கேற்றிருந்தனர். இதன்போது மேற்படி பாடசாலைக்காக திரு. தர்மலிங்கம் நாகராஜா அவர்களினால் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்ட ஒருதொகை பணமும் பாடசாலை நிர்வாகத்திடம் கையளிக்கப்பட்டது.

kili2 kili3 kili4 kili5 kili6 kili7 kili8kili 1kili-east Ramanathapuram (2)kili-east Ramanathapuram (18)