வலி மேற்கு பிரதேச சபைத்தவிசாளரால் பஜனைப்பாடசாலைத்திட்டம்

untitled3untitledவலிமேற்கு பிரதேச சபைத்தவிசாளரால் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டு வரும் 100 பஜனைப்பாடசாலைத்திட்டம் நேற்றய தினம்  30.05.2014 அன்று பொன்னகலை பிள்ளையார் கோவில் மற்றும் சுழிபுரம் குடாக்கனை பேச்சியம்மன் கோவில் ஆகிய வற்றில் வலிமேற்கு பிரதேச சபைத்தவிசாளர் திருமதி நாகரஞ்சினி ஐங்கரன் அவர்களால் ஆரம்பித்து வைக்கப்பட்டது. இந் நிகழ்வில் மாணவர்கள் பலரும் கலந்து கொண்டு பஜனைப்பாடசலை நிகழ்வினை சிறப்பித்தனர்

வலிமேற்கு பிரதேச சபை மண்டபத்தில் நெல்சிப் மதிப்பீட்டுக் குழு

untitled130.05.2014 அன்று வலிமேற்கு பிரதேச சபை மண்டபத்தில் நெல்சிப் மதிப்பீட்டுக் குழு ஏற்கனவே நiபெற்ற  வேலைத்திட்ங்கள் தொடர்பான மதிப்பீட்டை மேற்கொண்டது. இதன் போது ஒவ்வோர் வேலைத்திட்டத்திலும் பங்கேற்றுக் கொண்ட சமூக கண்காணிப்பு குழு உறுப்பினர்களும் பங்கேற்று தமது அனுபவங்களை பகிர்ந்து கொண்டனர்