ஏழாலையில் சைவ சன்மார்க்க முன்பள்ளிக்குரிய கட்டிடமொன்றினை அமைப்பதற்காக திரு தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் உதவி

இதேவேளை ஏழாலையில் சொந்தமாக சைவ சன்மார்க்க முன்பள்ளிக்குரிய கட்டிடமொன்றினை அமைப்பதற்காக புளொட்தலைவரும், தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் வட மாகாணசபை உறுப்பினருமாகிய திரு தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் அவர்களின் மாகாணசபை நிதியிலிருந்து ஒதுக்கப்பட்ட 01லட்சம் ரூபா நிதியில் ஏழாலை சைவ சன்மார்க்க வித்தியாலய வளவில் முன்பள்ளிக்கான கட்டிட வேலைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த வேலைகள் பூர்த்தியாவதற்கு இன்னமும் நிறைய நிதிகள் தேவையாகவிருக்கின்றது. இதை பல நலன்விரும்பிகள் கொடுப்பதற்கு முன்வந்திருக்கிறார்கள். அதேபோல பலர் கொடுத்து உதவுவார்கள் எனவும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேற்படி முன்பள்ளிக்கான கட்டிட வேலைகள் நடைபெற்று வருவதை புளொட் தலைவர் திரு. தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் அவர்கள் இன்று பார்வையிட்டார்.

elalai munpalli sontha kattidam (1) elalai munpalli sontha kattidam (2)