காணாமற் போனோரின் உறவுகள் வவுனியாவில் போராட்டம்-

kaanaamat ponar vavuniyavil (1)காணாமல் போனோரின் உறவுகள் இன்று வவுனியாவில் கவனயீர்ப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்தனர். வவுனியா மாவட்ட பிரஜைகள் குழு மற்றும் நாங்கள் இயக்கம் என்பன இணைந்து ஏற்பாடு செய்திருந்த இப்போராட்டம் பிரஜைகள் குழுவின் தலைவர் எஸ். தேவராஜா தலைமையில் வவுனியா நகரசபை மைதானத்தில் அமைதியான முறையில் இடம்பெற்றது. இன்று முன்னெடுக்கப்பட்ட இந்த போராட்டத்தில் வன்னி மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சிவசக்தி ஆனந்தன், வட மாகாண சபை உறுப்பினர்களான ஜி.ரி. லிங்கநாதன், எம். தியாகராஜா, ஜனநாயக மக்கள் முன்னணியின் ஊடக பேச்சாளரும் கொழும்பு மாநகரசபை உறுப்பினருமான சி. பாஸ்கரா, வவுனியா நகரசபையின் முன்னாள் உபதலைவர் சந்திரகுலசிங்கம் (மோகன்), வவுனியா தமிழ் தெற்கு பிரதேச சபை உப தவிசாளர் ரவி, உறுப்பினர் க. பரமேஸ்வரன், தர்மலிங்கம், வெங்கலசெட்டிகுளம் பிரதேசசபை உறுப்பினர் ஜெகதீஸ்வரன் (சிவம்) மற்றும் மனித உரிமை செயற்பாட்டாளர்கள், தமிழ் தேசிய இளைஞர் கழகத்தின் உறுப்பினர்கள் உட்பட பலரும் கலந்துகொண்டிருந்தனர். ‘பயங்கரவாத தடைச்சட்டம்’ எத்தகைய காலதாமதங்களும் இன்றி இரத்துச ;செய்யப்படல் வேண்டும். ‘அரசியல் கைதிகள்’ எனும் சொற்பிரயோகமே இலங்கையில் புழக்கத்தில் இல்லாதவாறு அனைத்து கைதிகளும் மறுப்பேச்சின்றி விடுதலை செய்யப்படல் வேண்டும். இரகசிய முகாம்களில் தடுத்து வைக்கப்பட்டு ‘சித்திரவதைகளுக்கு ஆளாக்கப்பட்டுக் கொண்டிருந்தோர், படுகொலை செய்யப்பட்டோர், அவர்களில் எஞ்சிப்பிழைத்திருப்போர்’ பெயர் விவரங்கள் இதயசுத்தியுடன் நாட்டின் குடிமக்களுக்கு பகிரங்கப்படுத்தப்படல் வேண்டும். குறித்த இரகசிய முகாம்கள், ‘இலங்கையின் எந்தெந்த பகுதிகளில் செயல்பட்டன. அவற்றை நிர்வகித்துக்கொண்டிருந்தவர்கள் யார்’ என்பனபற்றியெல்லாம் நாட்டின் குடிமக்களுக்கு வெளிப்படுத்தப்படல் வேண்டும். ‘கட்டாயப்படுத்தப்பட்டு கடத்தப்பட்டு காணாமல் போகச்செய்யப்பட்டவர்கள்’ தொடர்பில் பொறுப்புக்கூறப்படல் வேண்டும். ‘மனிதத்துவத்துக்கு எதிரான வன்முறைகள் குற்றங்களினால்’ பாதிக்கப்பட்டுள்ள குடும்பங்களுக்கு ‘நீதி மற்றும் இழப்பீடுகள்’ வழங்கப்படல் வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை முன்னிலைப்படுத்தியே இப் போராட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தது.Photos⇒

kanamal ponor vavuniya 12kanamal ponor vavuniya 11kanamal ponor vavuniya 10kanamal ponor vavuniya 9kanamal ponor vavuniya 8kanamal ponor vavuniya 7kanamal ponor vavuniya 6kanamal ponor vavuniya 13kaanaamat ponar vavuniyavil (1) kaanaamat ponar vavuniyavil (2) kaanaamat ponar vavuniyavil (4) kaanaamat ponar vavuniyavil (6) kaanaamat ponr vavuniyavil (3)