செயலதிபரின் பிறந்ததின நினைவாக பாடல் வெளியீடு, மாணவர்களுக்கான கற்றல் உபகரணங்கள் வழங்கிவைப்பு-https://www.youtube.com/watch?v=-3sivNUubbo

plote uma1புளொட் அமைப்பின் மறைந்த செயலதிபர் அமரர் தோழர் க.உமாமகேஸ்வரன் (முகுந்தன்) அவர்களின் 70 ஆவது பிறந்த தின நினைவாக தமீழீழ மக்கள் விடுதலைக் கழகம்(Pடுழுவுநு), ஜனநாயக மக்கள் விடுதலை முன்னணி(னுPடுகு) ஆகியவற்றின் ஊடகப் பிரிவால் “புறப்பட்ட புரட்சிப் புயலின் தலைவன் உமா மகேஸ்வரன், ஈழ விடுதலைப் போரினை இதயத்தில் சுமந்த விடுதலை சூரியன், எங்கள் உமா மகேஸ்வரன்” எனும் பாடல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. அத்துடன் தமீழீழ மக்கள் விடுதலைக் கழகத்தின் முக்கியஸ்தர்களுள் ஒருவரும், வவுனியா நகரசபையின் முன்னாள் உப நகர பிதாவுமாகிய திரு க.சந்திரகுலசிங்கம் (மோகன்) அவர்களினால் மறைந்த செயலதிபர் அமரர் தோழர் க.உமாமகேஸ்வரன் (முகுந்தன்) அவர்களின் 70 ஆவது பிறந்த தின நினைவாக வவுனியா பெரியமடு அம்பாள் வித்தியாலயத்துக்கான ஒருதொகை கற்றல் உபகரணங்கள் வித்தியாலய அதிபர் திரு த.அகிலன் அவர்களிடம் இன்றையதினம்(18ஃ02ஃ2015) கையளிக்கப்பட்டது. இவ் நிகழ்வில் தமிழ் தேசிய இளைஞர் கழகத்தின் தலைவர் திரு சு.காண்டீபன், செயலாளர் திரு ஸ்ரீ.கேசவன், பொருளாளர் திரு த.நிகேதன், ஊடக இணைப்பாளர் திரு எஸ்.சஞ்சீவன் ஆகியோரும் கலந்துகொண்டமை குறிப்பிடத்தக்கது. மேற்படி நிகழ்விற்கான நிதியுதவியினை புளொட்டின் சுவிஸ் கிளை முக்கியத்தர்களுள் ஒருவரான தோழர் செல்வபாலன் அவர்கள் தனது குடும்பத்தினர் சார்பில் வழங்கியுள்ளதுடன், வீடியோ பாடல் வெளியீட்டு உதவி- புளொட் அமைப்பின் அமெரிக்கா, பின்லாந்து கிளையினர்  https://www.youtube.com/watch?v=-3sivNUubbo

IMG_6773 IMG_6783