சுன்னாகத்தில் வெள்ளைப்பிரம்பு விழிப்புணர்வு ஊர்வலம்-(படங்கள் இணைப்பு)

IMG_2902யாழ். சுன்னாகம் பகுதியில் இன்று (17.10.2015) சனிக்கிழமை வெள்ளைப்பிரம்பு விழிப்புணர்வுப் ஊர்வலமொன்று நடைபெற்றது. சுன்னாகம் வலிதெற்கு கூட்டுறவுச் சங்க தலைமைக் கட்டிடத்திற்கு முன்பாக ஆரம்பமான மேற்படி வெள்ளைப்பிரம்பு விழிப்புணர்வு ஊர்வலம் சுன்னாகம் சபாபதிப்பிள்ளை ஒழுங்கையில் அமைந்துள்ள வாழ்வகத்திற்கு (கண்புலனற்ற சிறார்கள் இல்லம்) சென்றடைந்ததைத் தொடர்ந்து வாழ்வகத்தின் இயக்குநர் திரு. ரவீந்திரன் அவர்களின் தலைமையில் விழிப்புணர்வு சம்பந்தமான கூட்டமொன்றும் நடைபெற்றது. சுன்னாகம் லயன்ஸ் கழகமும், வாழ்வகமும் (கண்புலனற்ற சிறார்கள் இல்லம்) இணைந்து இந்த நிகழ்வினை ஏற்பாடு செய்திருந்தன. விழிப்புணர்வு ஊர்வலம் மற்றும் கூட்டத்தில் புளொட் தலைவரும் யாழ் மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான கௌரவ தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் அவர்களும், வட மாகாணசபை உறுப்பினர் கௌரவ பா.கஜதீபன் மற்றும் லயன் டேவ பீற்றர் (பிராந்திய இணைப்பாளர்) ஆகியோரும், பொதுமக்களும் கலந்து கொண்டிருந்தனர்.

IMG_2902IMG_2907 (2) IMG_2909 (2) IMG_2917 (2)