சமஷ்டி அரசியலமைப்பு தொடர்பான கலந்துரையாடலுக்கு பாராளுமன்ற உறுப்பினர் த.சித்தார்த்தன் ஸ்கொட்லாந்திற்கு விஜயம்-

D.Sithadthanஐக்கிய இராஜ்ஜியத்தில் அங்கம் வகிக்கும் ஸ்கொட்லாந்தின் சமஷ்டி அரசியலமைப்பு தொடர்பில் ஆராய்வதற்காக புளொட் தலைவரும், தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் யாழ். மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் அவர்கள் இன்று அதிகாலை ஸ்கொட்லாந்திற்கு புறப்பட்டுச் சென்றுள்ளார்.

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவரும், எதிர்க்கட்சித் தலைவருமான இரா.சம்பந்தன் அவர்களும், பாராளுமன்ற உறுப்பினர் எம்.ஏ. சுமந்திரன் அவர்களும் ஸ்கொட்லாந்து சென்றுள்ள நிலையில் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் அவர்களும் இன்று அங்கு சென்றுள்ளார்.

இதேவேளை ஸ்கொட்லாந்தில் விசேட கூட்டமொன்றிலும் தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பினர் பங்குபற்றவுள்ளதோடு, பிரித்தானியப் பிரதமர் டேவிட் கமரூன் உள்ளிட்ட முக்கியஸ்தர்களையும் சந்திப்பார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றது.