புளொட் தலைவர் பா.உ தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் லண்டனுக்கு விஜயம்-(படங்கள் இணைப்பு)

vxஸ்கொட்லாந்தின் சமஷ்டி அரசியலமைப்பு தொடர்பில் ஆராய்வதற்காக கடந்த 29.01.2016 அன்று ஸ்கொட்லாந்துக்கு விஜயம் செய்திருந்த புளொட் தலைவரும், தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் யாழ். மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் அவர்கள் கலந்துரையாடல்களை நிறைவுசெய்து கொண்டு நேற்றுப்பகல் லண்டனுக்குச் சென்றுள்ளார்.

அவர் லண்டனைச் சென்றடைந்ததைத் தொடர்ந்து லண்டன் சிற்றி விமான நிலையத்தில் வைத்து கழகத் தோழர்கள் மற்றும் ஆதரவாளர்கள் அவரை வரவேற்றுள்ளனர்.

இதேவேளை, தமிழீழ மக்கள் விடுதலைக் கழகம் (PLOTE) ஐனநாயக மக்கள் விடுதலை முன்னணி (DPLF) தலைவரும், தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் யாழ். மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான தோழர் தர்மலிங்கம் சித்தார்த்தன் அவர்களுடனான நேரடி கலந்துரையாடல். நாளை (03.02.2016) புதன்கிழமை பி.ப 18:00 மணியளவில் லண்டன் EastHam Town Hall, 328 Barking Road, E6, 2RP என்ற முகவரியில் நடைபெறுவதற்கு ஏற்பாடாகியுள்ளது.

கழகத்தோழர்கள், ஆதரவாளர்கள், நண்பர்கள் அழைக்கப்படுகின்றீர்கள்.
தயவுகூர்ந்து தங்கள் வரவை உறுதிப்படுத்தவும்,

மேலதிக விபரங்களுக்கும்:
07985 156814, 07905 180636
“அனைத்து அடக்குமுறைகளையும் உடைத்தெறிவோம்”
தமிழீழ மக்கள் விடுதலைக் கழகம் (PLOTE)
பிரித்தானியக் கிளை PLOTE-UK)

sddfvx
xc