மட்டக்களப்பில் வேலையற்ற பட்டதாரிகள் நேற்றுக்காலை காந்தி பூங்கா முன்பாக பேரணியாக சென்று கவனயீர்ப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

பொதுத் தேர்தலுக்கு முன்பாக வேலையற்ற பட்டதாரிகளுக்கான நியமனங்களை வழங்க கோரியும் பட்டதாரிகள் நியமன வயதெல்லையினை 35க்கு மேல் உயர்த்தக் கோரியுமே போராட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. ‘உயர்த்து உயர்த்து வயதெல்லையினை உயர்த்து, வேலையற்ற பட்டதாரிகளுக்கு வேதனையினை கொடுக்காதே, பிரிவினையின்றி நியமனம் வழங்கு, பொதுத்தேர்தலுக்கு முன்பாக நியமனங்களை வழங்கு’ போன்ற வாசகங்கள் எழுதப்பட்ட பதாதைகளை போராட்டத்தில் கலந்து கொண்டவர்கள் ஏந்தியிருந்தனர்.

மட்டக்களப்பு மாவட்ட வேலையற்ற பட்டதாரிகள் சங்கத்தின் தலைவர் கே.அனிதன் தலைமையில் நடைபெற்ற இந்த போராட்டத்தில் பெருமளவான பட்டதாரிகள் கலந்துகொண்டிருந்தனர். இந்நிலையில் வேலையற்ற பட்டதாரிகளுக்கு வேலைவாய்ப்பு வழங்குவதற்கான விண்ணப்ப வயதில்லை 35 லிருந்து 45 வயதாக அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி ஊடகப் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.