சுவிட்சர்லாந்து மற்றும் லிச்சென்ஸ்டைனில், செவ்வாயன்று 24 மணி நேரத்திற்குள் 225 கொரோனா வைரஸ் தொற்றுகள் பொது சுகாதார கூட்டாட்சி அலுவலகத்திற்கு (FOPH) பதிவாகியுள்ளன. கூடுதலாக, அலுவலகம் இரண்டு புதிய மரணங்களை பதிவு செய்தது. 10 பேரை மருத்துவமனையில் அனுமதிக்க வேண்டியிருந்தது.

திங்கள் கிழமை, BAG முழு வார இறுதி மற்றும் வெள்ளிக்கிழமை எண்களை அறிவித்தது. மூன்று நாட்களுக்கு சுவிட்சர்லாந்து மற்றும் லிச்சென்ஸ்டைனில் சார்ஸ்-கோவி -2 வைரஸுடன் மொத்தம் 782 புதிய நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. கடந்த வாரம் வெள்ளிக்கிழமை, 372 வழக்குகள், வியாழக்கிழமை 391 மற்றும் புதன்கிழமை 437 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து மொத்தம் 52,871 ஆய்வக உறுதிப்படுத்தப்பட்ட வழக்குகள் உள்ளன, செவ்வாயன்று BAG மேலும் அறிவித்தது. தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து, கோவிட் -19 நோய்க்கு 4,855 பேர் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற வேண்டியிருக்கிறது. BAG இன் படி, கோவிட் 19 நோய் தொடர்பாக இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 1782 ஆக உயர்ந்தது.

கோவிட் -19 என்ற சுவாச நோய்க்கான காரணியான சார்ஸ்-கோவி -2 க்கான 1,355,118 சோதனைகள் இதுவரை சுவிட்சர்லாந்து மற்றும் லிச்சென்ஸ்டைனில் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. திங்கட்கிழமைடன் ஒப்பிடும்போது, ​​BAG 5959 புதிய சோதனைகள் பதிவாகியுள்ளன. அனைத்து சோதனைகளிலும் 4.6 சதவீதத்தில், கடந்த சில மாதங்களில் முடிவுகள் நேர்மறையானவை.

தொடர்பு தடமறிதல் காரணமாக, 3300 பேர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர், 6569 பேர் செவ்வாய்க்கிழமை தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர் என்று BAG தெரிவித்துள்ளது. கூடுதலாக, ஆபத்து நாடுகளில் இருந்து திரும்பிய 10,530 பேர் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்தனர்.