இலங்கைக்கான பயண ஆலோசனையை நோர்வேயின் வெளிவிவகார அமைச்சு இரத்து செய்துள்ளது. இலங்கையின் பாதுகாப்பு நிலைமை தற்போது மிகவும் ஸ்திரமாக உள்ளது மற்றும் அவசரகால சட்டம் கடந்த 18 ஆம் திகதி நீக்கப்பட்டது என நோர்வே அமைச்சின் அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இலங்கைக்கு பயணிக்கத் திட்டமிடும் நோர்வே பிரஜைகள் தேவையான மருந்துகளை எடுத்துச் செல்ல ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள், மேலும் அவர்கள் தங்கியிருக்கும் போது ஹோட்டல்கள் மற்றும் போக்குவரத்துக்கு போதுமான எரிபொருளை அணுகுவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பொதுவாக, பயணத்தைத் திட்டமிடும் அனைத்து நோர்வே குடிமக்களும் Reiseklar பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்குமாறு நோர்வே வெளியுறவு அமைச்சு பரிந்துரைக்கிறது.

“சுமார் 200 நாடுகளைப் பற்றிய புதுப்பிக்கப்பட்ட தகவல்களை இங்கே காணலாம். நோர்வே அதிகாரிகளிடமிருந்து முக்கியமான செய்திகளைப் பெற, உங்கள் பயணத்தை பயன்பாட்டில் பதிவுசெய்யவும் நாங்கள் பரிந்துரைக்கிறோம்,” என அந்த அறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது