வட்டுக்கோட்டை இந்து வாலிபர் சங்கத்தினால் சிறுநீரக மாற்று அறுவை சிகிச்சைக்கான நிதி அன்பளிப்பு-

r7பிரமந்தனாறு பரந்தன் கிளிநொச்சியைச் சேர்நத திரு.ரங்கநாதன் ராகவன் என்பவருக்கான சிறுநீரக மாற்று அறுவைச் சிகிச்சைக்காக அவரது மனைவி திருமதி. சுமித்திரமலர் ராகவன் அவர்கள் வட்டுக்கோட்டை இந்து வாலிபர் சங்கத்திடம் விடுத்த கோரிக்கையின் அடிப்படையில் நேற்றைய தினம் சங்க தலைமை காரியாலயத்தில் வைத்து அவர்களது வங்கி கணக்கில் ரூபா 50,000 வைப்பிலிடப்பட்டு அதற்கான பற்றுச்சீட்டு முன்னாள் சங்கத் தலைவர் திரு.இராஜயகோபால் குகன் அவர்களால் வழங்கிவைக்ப்பட்டது. இவருக்கான சத்திர சிகிச்சை நேற்றைய தினம் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் மாலை 2.00 மணியளவில் மேற்கொள்ளப்பட்டது. இவ் அறுவை சிகிச்சைக்கான பண உதவி புலம்பெயர் உறவான பிரான்ஸ் நாட்டைச் சேர்ந்த சு.மேனகுமார் மற்றும் கனடாவில் வசிக்கும் நண்பர் ஆகியோரினால் வழங்கப்பட்டது. இவ் கருணை செயலைப் புரிந்த புலம்பெயர் உறவுகளுக்கு வட்டுக்கோட்டை இந்து வாலிபர் சங்கத்தின் மனப்பூர்வமான வாழ்த்துக்களையும் நன்றிகளையும் தெரிவித்துக் கொள்கின்றோம். (வட்டுக்கோட்டை இந்து வாலிபர் சங்கம்)